NMRTUP
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

*** ขอขอบคุณทุกท่านที่ comment รายการเสียงตามสาย *** นี่คือ ตัวปรับปรุง !!!

Go down

*** ขอขอบคุณทุกท่านที่ comment รายการเสียงตามสาย *** นี่คือ ตัวปรับปรุง !!! Empty *** ขอขอบคุณทุกท่านที่ comment รายการเสียงตามสาย *** นี่คือ ตัวปรับปรุง !!!

ตั้งหัวข้อ  lด็A lบ๊ ศsี uวมิuns ์ Tue May 11, 2010 12:14 am

กระผม ในฐานะคนจัดรายการ ต้องขอขอบคุณทุกท่านจริงๆนะครับ Smile

ที่ช่วยกัน comment เพื่อที่ ทีมงาน จะได้ไปปรับปรุง ก่อนออกอากาศจริงตอนเปิดเทอมนะครับ

เพราะ รายการของเรา เป็น "รายการนักเรียน เพื่อนักเรียน" นะคร๊าบ

เปลี่ยนแปลง ไม่มาก แต่ก็ตาม comment ที่บอกๆกันมามากที่สุด

***แนวรายการ เดือนพฤษภาคม - สิงหาคม*** Exclamation ปรับปรุงใหม่ Exclamation

วันจันทร์ - นวมินทร์ นิวส์ - เพลงสตริง (ใหม่ ปี 50-ปัจจุบัน)

วันอังคาร - นวมินทร์ โก อินเตอร์ / BBC world news radio - เพลงสากล

วันพุธ - โลกนี้กว้างนัก !!! - เพลงผสม (เก่า - กลาง - ใหม่ - สารพัด) Exclamation New Exclamation

วันพฤหัสบดี - Healthy our Lifes (รักษาชีวินเรา) - เพลงสากล Exclamation New Exclamation

วันศุกร์ - ธรรมะ วีคลี่ / นวมินทร์ รายการพิเศษ (ตามเหตุการณ์) - เพลงสตริง (ใหม่ ปี 50-ปัจจุบัน)

***********comment เพิ่มเติมก็ได้นะคับ พวกเราส่งเสริมประชาธิปไตยในทุกระดับคับ**************
lด็A lบ๊ ศsี uวมิuns ์
สมาชิก นมร.ต.อ.พ.

ขึ้นไปข้างบน Go down

*** ขอขอบคุณทุกท่านที่ comment รายการเสียงตามสาย *** นี่คือ ตัวปรับปรุง !!! Empty ::: ติดต่อรายการ ::: --- ทาง E-m@il และ โทรศัพท์ ---

ตั้งหัวข้อ  lด็A lบ๊ ศsี uวมิuns ์ Tue May 11, 2010 12:22 am

Very Happy Very Happy ติดต่อรายการ Very Happy Very Happy

E - mail : nawamin_radio@hotmail.com

Tel. : 089 - 051 - 5546 (คุณ เอ็ม)
สมาชิก นมร.ต.อ.พ.

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics