NMRTUP
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

::: ขอความเห็น ชาวนวมินทร์ เตรียมพัฒน์ หน่อยครับ อยากได้รายการเสียงตามสาย แนวไหน :::

2 posters

Go down

::: ขอความเห็น ชาวนวมินทร์ เตรียมพัฒน์ หน่อยครับ อยากได้รายการเสียงตามสาย แนวไหน ::: Empty ::: ขอความเห็น ชาวนวมินทร์ เตรียมพัฒน์ หน่อยครับ อยากได้รายการเสียงตามสาย แนวไหน :::

ตั้งหัวข้อ  lด็A lบ๊ ศsี uวมิuns ์ Sat May 01, 2010 9:54 pm

กระผม ในฐานะคนจัดรายการ อยากทราบแนวโน้มที่ทุกๆคนต้องการ

เพราะ รายการของเรา เป็น "รายการนักเรียน เพื่อนักเรียน" นะคร๊าบ

อยากทราบจริงๆ Very Happy

***แนวรายการ เดือนพฤษภาคม - สิงหาคม***

วันจันทร์ - นวมินทร์ นิวส์ - เพลงสตริง (ใหม่ ปี 50-ปัจจุบัน)

วันอังคาร - นวมินทร์ โก อินเตอร์ / BBC world news radio - เพลงสากล

วันพุธ - โลกนี้กว้างนัก !!! - เพลงลูกทุ่ง

วันพฤหัสบดี - Healthy our Lifes (รักษาชีวินเรา) - เพลงสตริง (เก่า ปี 00-49)

วันศุกร์ - ธรรมะ วีคลี่ / นวมินทร์ รายการพิเศษ (ตามเหตุการณ์) - เพลงสตริง (ใหม่ ปี 50-ปัจจุบัน)

***********โปรด comment ด้วยนะคับ อยากทราบจริงๆ**************

Smile Smile Smile Smile
lด็A lบ๊ ศsี uวมิuns ์
lด็A lบ๊ ศsี uวมิuns ์
สมาชิก นมร.ต.อ.พ.

ขึ้นไปข้างบน Go down

::: ขอความเห็น ชาวนวมินทร์ เตรียมพัฒน์ หน่อยครับ อยากได้รายการเสียงตามสาย แนวไหน ::: Empty Re: ::: ขอความเห็น ชาวนวมินทร์ เตรียมพัฒน์ หน่อยครับ อยากได้รายการเสียงตามสาย แนวไหน :::

ตั้งหัวข้อ  kuprii Sun May 02, 2010 1:36 am

นวมินทร์ เตรียมพัฒน์ ขาดผู้นำทางจิตวิญญาณ
ขาดจริงๆ
สร้างเครือข่ายประชาสัมพันธ์ด้านวัฒนธรรมและจิตใจได้จะดีมากๆ
ขาดชาตินิยมไปนะ 555. 55*
kuprii
kuprii
สมาชิก นมร.ต.อ.พ.

ที่อยู่ : 1779 หมู่ 3 ซ. วัดด่านสำโรง ต.สำโรงเหนือ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ

::: ขอความเห็น ชาวนวมินทร์ เตรียมพัฒน์ หน่อยครับ อยากได้รายการเสียงตามสาย แนวไหน ::: Empty Re: ::: ขอความเห็น ชาวนวมินทร์ เตรียมพัฒน์ หน่อยครับ อยากได้รายการเสียงตามสาย แนวไหน :::

ตั้งหัวข้อ  ... Sun May 09, 2010 10:31 pm

คืออยากได้แบบว่า
เหมาะสมกะวัยรุ่นอย่างพวกเรา (ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น^^)
แล้วก็พูดคุยเกี่ยวกับข่าวสารอะไรก็ได้ที่เป็นการอัพเดทเรื่องราวใหม่ ทั้ง ความรู้ เทคโนโลยี มหาลัย
หรือจะมีการเชิญแขกรับเชิญมาพูดในห้องส่งด้วยก็ดี เช่น คนที่ไปแข่งมาแล้วได้รางวัล ประธานนักเรียน ฯลฯ
ส่วนเรื่องเปิดเพลง บอกตามตรงนะ ไม่อยากฟังลูกทุ่ง กับ สตริงเก่า อิอิ

หรือจะเอาแบบนี้ เปิดคลื่น virgin hitz 95.50 ใส่เสียงตามสายซะเลย 55555555

ปล. บอร์ดโครตจะเงียบ ไปล่ะๆ Smile

...
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics