NMRTUP
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปีนี้ มีการคืนสู่เหย้า หรือ ป่าวครับ

2 posters

Go down

ปีนี้ มีการคืนสู่เหย้า หรือ ป่าวครับ Empty ปีนี้ มีการคืนสู่เหย้า หรือ ป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  tuaza99 Tue Apr 13, 2010 8:34 pm

ถ้ามี อยากจะทราบข้อมูลอ่ะ ครับ ช่วยแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณ ครับ

tuaza99
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปีนี้ มีการคืนสู่เหย้า หรือ ป่าวครับ Empty Re: ปีนี้ มีการคืนสู่เหย้า หรือ ป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  kuprii Sat Apr 17, 2010 8:23 pm

ก็พยายามจะให้มีหละครับ
เพราะตอนนี้ก็หาทางติดต่อพี่ๆอยู่ พี่เขาก็เริ่มจะตั้งเค้าแล้วว่าจะทำ
ไหนจะมีข่าวมาว่าที่ประชุมบอร์ดโรงเรียนเขาก็มีมติให้มี ก็เลยคิดว่ายังไงก็ต้องมีแต่เมื่อไหร่ไม่แน่ใจ น่าจะในเทอม1แน่ๆหละครับพี่น้อง
แต่ที่คิดตอนนี้คือจะให้ศิษย์เก่าทำกิจกรรมกะศิษย์ปัจจุบันวันนึงเต็มๆเลยจะดีมั้ย(หาเรื่องให้อาจารย์คันปากกันเล่นๆ) เพื่อว่าจะได้ไม่กล่อยเหมือนที่เกิดขึ้นที่โรงเรียนอื่นๆที่เคยมีมาแล้ว ซึ่งเขาจะจัดแต่งานเลี้ยง กินข้าวอย่างเดียวโต๊ะก็แพง เสียงตอบรับเลยไม่ค่อยดีนัก
จะบอกทางสายตรงให้ ในไฮ5 ไปหากรุ๊ปของโรงเรียน มันจะมีหัวข้อนึงที่พี่รุ่นต้นๆเขาติดต่อเอาไว้ตั้งแต่ปีที่แล้วยาวมาถึงปีนี้เลย ถ้าอ่านหมดก็จะรู้ว่าปีที่แล้วเราทำงานกันยังไงรวมกันยังไงคร่าวๆครับ
kuprii
kuprii
สมาชิก นมร.ต.อ.พ.

ที่อยู่ : 1779 หมู่ 3 ซ. วัดด่านสำโรง ต.สำโรงเหนือ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ

ปีนี้ มีการคืนสู่เหย้า หรือ ป่าวครับ Empty Re: ปีนี้ มีการคืนสู่เหย้า หรือ ป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  Zhenguto Mon Apr 26, 2010 12:52 am

เริ่มตั้งเค้าอะไรพวกพี่ๆรอให้มีการติดต่อกันยุนิอ่ะ = =
Zhenguto
Zhenguto
สมาชิก นมร.ต.อ.พ.

http://ict.kropuchong.com/

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics